Banner Trang Chu
KDPP BÁN BUÔN 0915.0915.15
KDPP DỰ ÁN 0915.0915.16

SHOWROOM : 191-193 Chùa Láng - Đống Đa - Hà Nội
ĐT : 04.22112739 - 04.37755976 - Fax : 04.37755976

Modul Quang SFP Cisco, GLC-EX-SMD

Modul Quang SFP Cisco, GLC-EX-SMD

Giá bán: 950.000 VNĐ

Chi Tiết:

Module SFP Cisco GLC-LH-SMD, GLC-LH-SMD Transceiver Module SFP 1000BLX/LH

Module Cisco GLC-LH-SMD​ là dòng SFP chạy trên bước sóng 1310nm khoảng cách xa tới 10KM với cáp quang singlemode chuẩn kết nối LC/LC (đầu nhỏ), Module quang SFP Cisco GLC-LH-SMD có cơ chế cắm nóng tức là khi thiết bị đang hoạt động bạn có thể thay thế ngay cắm Module quang này vào các thiết bị như Switch), Router của cisco mà không cần phải tắt thiết bị hoặc khởi động lại mà thiết bị tự nhận và active để hoạt động luôn khi Module SFP Cisco GLC-LH-SMD này được cắm vào.

Module quang SFP Cisco GLC-LH-SMD

Module SFP Cisco GLC-LH-SMD 1000BASE-LX/LH MMF/SMF 1310nm DOM 10KM. Module Cisco GLC-LH-SMD​ dòng SFP chạy trên bước sóng 1310nm khoảng cách xa tới 10KM với cáp quang singlemode chuẩn kết nối LC/LC (đầu nhỏ), Module quang SFP Cisco GLC-LH-SMD có cơ chế cắm nóng tức là khi thiết bị đang hoạt động bạn có thể thay thế ngay cắm Module quang này vào các thiết bị  như Switch), Router của cisco mà không cần phải tắt thiết bị hoặc khởi động lại mà thiết bị tự nhận và active để hoạt động luôn khi Module SFP Cisco GLC-LH-SMD này được cắm vào.

Thông tin sản phẩm:

- Hãng sản xuất: Cisco

- Kiểu module: SFP (mini-GBIC)

- Hỗ trợ kết nối: Optical Fiber (dây cáp quang Singlemode)

- Tốc độ hiệu suất: 1000Base-LX/LH

- Chuẩn tốc độ: Gigabit Ethernet

- Mã sản phẩm: GLC-LH-SMD

 

 

CÔNG TY TNHH CÔNG NGHỆ SỐ TÙNG TUYẾN

ĐC: 191-193 CHÙA LÁNG - ĐỐNG ĐA - HÀ NỘI

ĐT: 04. 22112739 - 04.7755976

Hotline : 0915.0915.15 - 0915.0915.16